“Sản xuất kinh doanh tăng trưởng, doanh thu đạt kỳ vọng trong 6 tháng đầu năm 2024 của Công ty cổ phần Supe Phốt phát và Hoá chất Lâm Thao là tín hiệu đáng mừng, tạo tiền đề, nền tảng vững chắc để Công ty hoàn thành xuất sắc mục tiêu, kế hoạch đề ra trong năm 2024”, đó là chia sẻ của đồng chí Vũ Xuân Hồng, Phó Tổng Giám đốc Công ty trong Hội nghị sơ kết quý II, 6 tháng đầu năm và triển khai nhiệm vụ quý III năm 2024.